110

 

 

Ekkert orð er skrípi, ef það stendur á réttum stað.
- Vettvángur dagsins.

 

 

 

 

 

.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Innskráning

Starfsmenn

Sveitarfélagið Garður er annar stærsti vinnuveitandinn í bæjarfélaginu þar sem um 100 manns vinna.

Nafn Netfang Starfsheiti Stofnun eða svið Símanúmer
Ágúst Arnar Jakobsson arnar62@simnet.is Húsvörður Gerðaskóla/verkamaður Gerðaskóli
Andreas Árni Baldursson laufey60@hotmail.com Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Anna Kristín Björnsdóttir Skólagæsla Gerðaskóli
Árni Guðnason arnigudnason@gmail.com Forstöðumaður Áhaldahúss Áhaldahús 8938219
Ásdís Ármannsdóttir asdisarm@simnet.is Heimilishjálp Heimilishjálp
Ásgeir Aðalsteinsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Ásta Sigurlaug Tryggvadóttir asta@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Auður Vilhelmsdóttir audur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Berglind Guðlaugsdóttir Skólaliði Gerðaskóli
Birna Petrína Sigurgeirsdóttir birna@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Björn Vilhelmsson bjorn@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Brynja Hjarðar Þorsteinsdóttir Skólagæsla Gerðaskóli
Brynja L. Vilhjálmsdóttir baddi@mitt.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Dagný Hildisdóttir dagnyh@gerdaskoli.is Skólaritari Gerðaskóli
Dagný Þ. Jónsdóttir dagnyjons@gmail.com Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Davíð Valgarðsson Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Díana Lind Monzon Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Einar Friðrik Brynjarsson einar@svgardur.is Tæknifulltrúi Skipulags- og byggingarfulltrúi
Einar K. Vilhjálmsson einark88@gmail.com Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Elsa Guðjónsdóttir elsa@svgardur.is Þjónustufulltrúi/gjaldkeri Bæjarskrifstofa
Erla Jóhannsdóttir erlaj@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Eyþór I. Kolbeins tonogard@svgardur.is Skólastjóri Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Gígja R. Sigurðardóttir thormarv@simnet.is Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Gunnar B. Birgisson erroger@yahoo.com Starfsmaður Íþróttamiðstöðvar Íþróttamiðstöð
Guðbrandur J. Stefánsson gudbrandurjs@svgardur.is Íþrótta- og æskulýðsfulltrúi Íþrótta-og æskulýðsfulltrúi 849-8385
Guðríður S. Brynjarsdóttir gauja@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Guðrún F. Stefánsdóttir gudrun@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Guðrún Ósk Kummer Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Halla Þórhallsdóttir halla@svgardur.is Skrifstofustjóri/launafulltrúi Bæjarskrifstofa 8576339
Halldór Lárusson Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Hallfríður Þorsteinsdóttir thorin@simnet.is Skólaliði Gerðaskóli
Helga Björk Sigurðardóttir helga@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Hildur Hauksdóttir hildur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Hólmfríður Magnúsdóttir Skólaliði/umsjónarmaður Miðgarði Gerðaskóli
Inga Sif Ingimundardóttir Námsráðgjafi Gerðaskóli
Ingibjörg Ásta Unnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Ingibjörg G. Marísdóttir ingaogoddi@simnet.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Ingibjörg Sólmundardóttir kothus@hotmail.com Félagsstarf aldraðra Félagsstarf aldraðra
Jenný K. Harðardóttir jenny@svgardur.is Innheimtufulltrúi/skjalavarsla Bæjarskrifstofa
Jóhann Gísli Geirdal Gíslason johann@gerdaskoli.is Skólastjóri Gerðaskóla Gerðaskóli
Jóhanna Kjartansdóttir johanna1@simnet.is Bókavörður Bókasafn
Jóhanna Pálsdóttir johanna@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Jón B. Einarsson jonben@svgardur.is Skipulags- og byggingarfulltrúi Skipulags-og byggingafulltrúi
Jón Hjálmarsson jon@ig.is Forstöðumaður Íþróttamiðstöðvar Íþróttamiðstöð
Jón J Ögmundsson jonogm@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Jóna Karen Pétursdóttir ijo@simnet.is Bókavörður/skólagæsla Gerðaskóli
Jónína Holm jonhol@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Karitas S. Gunnarsdóttir karitas@svgardur.is Aðalbókari Bæjarskrifstofa
Kolbeinn Skagfjörð Jósteinsson kolbeinn@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Kristín Eyjólfsdóttir kristiney@visir.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Laufey Erlendsdóttir laufey@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Lilja Dögg Friðriksdóttir lilja@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Magnús H. Guðmundsson magnus@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Magnús Stefánsson magnusstefansson@svgardur.is Bæjarstjóri Bæjarskrifstofa -
Marinó Björnsson Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Ragnhildur Einarsdóttir ragnhildur@gerdaskoli.is Aðstoðarskólastjóri Gerðaskóli
Ragnhildur Ragnarsdóttir ragnhildur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Róbert A. Birgisson robert@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Sandra Rún Jónsdóttir Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Sara Ross Bjarnadóttir sara@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóli
Sigrún Gróa Magnúsdóttir Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Sigrún Sigurðardóttir Yfirþroskaþjálfi Gerðaskóli
Sigurborg Sólmundardóttir hansiw@simnet.is Félagsstarf aldraðra Félagsstarf aldraðra
Sigurdís Benónýsdóttir sigurdisben@simnet.is Skólaliði Gerðaskóli
Siguringi Sigurjónsson Stundakennari Gerðaskóli
Sigurrós Ösp Rögnvaldsdóttir Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Steinar Guðmundsson stgud@simnet.is Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Svavar Herbertsson svavar@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Una María Bergmann Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Vignir Bergmann viber@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Vignir Rúnarsson vignir16@hotmail.com Verkamaður Áhaldahús
Vitor Hugo Eugenio vitor@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Vitor Hugo Eugenio Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Þóra Jenny Benónýsdóttir thora@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Þórey Kristín Guðbjartsdóttir Forstöðumaður skólagæslu Gerðaskóli
Færðu mig upp fyrir alla muni!